    • × Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC 1 × 160.000 ₫
    • × Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC 1 × 145.000 ₫
    • × Đèn nhà xưởng 100W 1 × 950.000 ₫
    • × đèn trụ cột bóng sen nởĐèn trụ cột chiếu sáng bóng Sen 1 × 420.000 ₫
    • × Nguồn Poland 1 × 800.000 ₫
    Subtotal: 11.675.000 ₫
    Xem giỏ hàngThanh toán
    Danh mục sản phẩm
    • Đèn đường Led cao áp
    • Cột Đèn Đường – Sân vườn
    • Đèn Pha Led
    • Đèn Sân Vườn Cảnh Quan
    • Đèn Nhà Xưởng
    • Đèn Pha Module sân Pickleball
    • Đèn năng lượng mặt trời dự án
    • Đèn năng lượng mặt trời phổ thông
    • Đèn led âm đất
    • Đèn Dân Dụng
    • Linh Kiện Đèn Led
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Giới thiệu chung về Công ty Trần Phú
    • Tầm nhìn – Sứ mệnh – Giá trị cốt lõi của CTy Trần Phú
    • Hệ thống Chi nhánh
    • Hồ sơ năng lực và catelogue sản phẩm.
  • Sản phẩm
    • Đèn Pha Led
    • Đèn đường Led cao áp
    • Đèn Nhà Xưởng
    • Đèn Sân Vườn Cảnh Quan
    • Cột Đèn Đường – Sân vườn
    • Linh Kiện Đèn Led
  • DỰ ÁN
  • Tin tức
  • Liên hệ
Home / Linh Kiện Đèn Led / Tăng phô
Xem giỏ hàng “Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC” has been added to your cart.
Xem giỏ hàng “Đèn nhà xưởng 100W” has been added to your cart.
Xem giỏ hàng “Đèn trụ cột chiếu sáng bóng Sen” has been added to your cart.
Xem giỏ hàng “Nguồn Poland” has been added to your cart.
Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC
160.000 ₫
In stock
160.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-50W-C1500-MPC, Nguồn DONE 50W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-50W-C1500-MPC
Công suất Max 54W
Điện áp vào AC: 100-277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 20-36V
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 38 x 120 x 30mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Related products
-29%
Xem nhanh
Chip Epistar
Mua hàng
Xem nhanh
Nguồn DONE 30W, DL-30W-C600-MPC
Mua hàng
Nguồn đèn Âm nước
Chi tiết
Chip Bridgelux Inside SMD 50W