Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC
160.000 ₫
In stock
160.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-50W-C1500-MPC, Nguồn DONE 50W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-50W-C1500-MPC
Công suất Max 54W
Điện áp vào AC: 100-277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 20-36V
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 38 x 120 x 30mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Xem nhanh
Chip đổi màu
Chi tiết
Xem nhanh
Nguồn Meanwell
Chi tiết
Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Mua hàng
Nguồn led 200W DONE, DL-200W-V58A-MAP
Liên hệ
Mua hàng
Chip TF
Chip PL 3030 50W
Chống sét PL SP1
Chip Bridgelux Inside SMD 50W
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC 160.000 ₫