Nguồn DONE 75W, DLC-75W-V108P-MXG
Liên hệ
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DLC-75W-V108P-MXG, Nguồn DONE 75W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DLC-75W-V108P-MXG
Công suất 75W
Điện áp vào AC: 120-277V  ~ 50/60Hz
Điện áp ra DC: 54~108V, 0.5~1.05A
Hệ số công suất 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 138 x 63 x 32mm