Nguồn DONE 75W, DLC-75W-V108P-MXG
Liên hệ
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DLC-75W-V108P-MXG, Nguồn DONE 75W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DLC-75W-V108P-MXG
Công suất 75W
Điện áp vào AC: 120-277V  ~ 50/60Hz
Điện áp ra DC: 54~108V, 0.5~1.05A
Hệ số công suất 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 138 x 63 x 32mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
NGUỒN DONE 75W, DLC-75W-V108-MXG
Nguồn DONE MXG dimmer 5 cấp công suất 75W model DL-75W-V108P-MXG hay tăng phô, chấn lưu đèn led được sử dụng chuyển đổi điện áp từ nguồn điện lưới xoay chiều sang dải điện DC cho đèn led sử dụng. Nguồn đèn led DONE DL-75W-V108P-MXG dim 5 cấp, là thiết bị được nhập khẩu trực tiếp có chứng nhận CO, CQ đầy đủ.
Mục lục
  • 1 Mô tả sản phẩm:
  • 2 Dimming 5 cấp cho các lợi ích sau:
Mô tả sản phẩm:
Dimming 5 cấp cho các lợi ích sau:
  • Giảm lượng tiêu thụ điện năng – tránh lãng phí năng lượng.
  • Giúp tiết kiệm tiền điện nhiều hơn nữa.
Xem nhanh
Chip TF
60.000 ₫ – 80.000 ₫
Chi tiết
Xem nhanh
Nguồn Meanwell
600.000 ₫ – 1.050.000 ₫
Chi tiết
Nguồn Dly
Mua hàng
Nguồn Done MAP
Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Mua hàng
Chip đổi màu
Nguồn Done MP
Nguồn PL Dimming 65W
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Đèn âm nước bánh xe viễn hở UW09 672.000 ₫ – 1.176.000 ₫
  • Đèn pha Năng lượng mặt trời giá rẻ IP68 600.000 ₫ – 1.300.000 ₫
  • Đèn LED Nhà Xưởng 100W 1.100.000 ₫
  • Đèn nhà xưởng 50W 900.000 ₫ 750.000 ₫
  • Đèn nhà xưởng 100W 1.200.000 ₫ 950.000 ₫