Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC
145.000 ₫
In stock
145.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-30W-C900-MPC, Nguồn DONE 30W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-30W-C900-MPC
Công suất Max  32.4W
Điện áp vào AC: 100-277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 20-36V
Dòng điện ra 900mA
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 104.5 x 30 x 20.5mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Xem nhanh
Chống sét Done
Mua hàng
Xem nhanh
Nguồn Poland
Mua hàng
Chip đổi màu
Chi tiết
Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Nguồn DONE 50W, DLC-50W-1A35-MP màu đen
Chống sét Poland
Nguồn PL Dimming 100W