    • × Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC 1 × 145.000 ₫
    • × Đèn chiếu hắt cầu thang tròn 1 × 196.000 ₫
    • × Đèn đường Lá công suất 150W 1 × 1.050.000 ₫
    • × Đèn đường Lá công suất 200W 1 × 1.300.000 ₫
    • × Đèn cảm biến cầu thang chuyển động 1 × 154.000 ₫
    • × Đèn cột sân vườn đầu nấm hiện đại tpsv2Đèn cột sân vườn đầu nấm hiện đại 1 × 2.400.000 ₫
    Subtotal: 31.961.000 ₫
    Xem giỏ hàngThanh toán
    Danh mục sản phẩm
    • Đèn đường Led cao áp
    • Cột Đèn Đường – Sân vườn
    • Đèn Pha Led
    • Đèn Sân Vườn Cảnh Quan
    • Đèn Nhà Xưởng
    • Đèn Pha Module sân Pickleball
    • Đèn năng lượng mặt trời dự án
    • Đèn năng lượng mặt trời phổ thông
    • Đèn led âm đất
    • Đèn Dân Dụng
    • Linh Kiện Đèn Led
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Giới thiệu chung về Công ty Trần Phú
    • Tầm nhìn – Sứ mệnh – Giá trị cốt lõi của CTy Trần Phú
    • Hệ thống Chi nhánh
    • Hồ sơ năng lực và catelogue sản phẩm.
  • Sản phẩm
    • Đèn Pha Led
    • Đèn đường Led cao áp
    • Đèn Nhà Xưởng
    • Đèn Sân Vườn Cảnh Quan
    • Cột Đèn Đường – Sân vườn
    • Linh Kiện Đèn Led
  • DỰ ÁN
  • Tin tức
  • Liên hệ
Home / Linh Kiện Đèn Led / Tăng phô
Xem giỏ hàng “Đèn cảm biến cầu thang chuyển động” has been added to your cart.
Xem giỏ hàng “Đèn cột sân vườn đầu nấm hiện đại” has been added to your cart.
Xem giỏ hàng “Nguồn DONE 30W, DL-30W-C600-MPC” has been added to your cart.
Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC
145.000 ₫
In stock
145.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-30W-C900-MPC, Nguồn DONE 30W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-30W-C900-MPC
Công suất Max  32.4W
Điện áp vào AC: 100-277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 20-36V
Dòng điện ra 900mA
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 104.5 x 30 x 20.5mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Xem nhanh
Nguồn Poland
Mua hàng
Xem nhanh
Nguồn DONE 150W, DL-150W-V38A-MAP
Liên hệ
Mua hàng
Nguồn Done MAP
Chi tiết
Nguồn Done DL-300-L
Chi tiết
Nguồn Done MP
Nguồn PL Dimming 65W
Nguồn đèn Âm nước
Chip PL 3030 50W
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Đèn LED Nhà Xưởng 200W 1.600.000 ₫