    • × Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC 1 × 145.000 ₫
    • × Đèn nhà xưởng 100W 1 × 950.000 ₫
    • × đèn trụ cột bóng sen nởĐèn trụ cột chiếu sáng bóng Sen 2 × 420.000 ₫
    • × Nguồn PL Dimming 100W 1 × 550.000 ₫
    • × Nguồn DONE 105W, DL-105W-V38A-MAP 1 × 430.000 ₫
    • × Chống sét Poland 2 × 150.000 ₫
    • × Đèn Led Nhà Xưởng UFO Hoa 100W 1 × 1.000.000 ₫
    • × Đèn nhà xưởng 300W 1 × 2.450.000 ₫
    • × Chip Epistar 1 × 50.000 ₫
    Subtotal: 18.275.000 ₫
    Xem giỏ hàngThanh toán
    Danh mục sản phẩm
    • Đèn đường Led cao áp
    • Cột Đèn Đường – Sân vườn
    • Đèn Pha Led
    • Đèn Sân Vườn Cảnh Quan
    • Đèn Nhà Xưởng
    • Đèn Pha Module sân Pickleball
    • Đèn năng lượng mặt trời dự án
    • Đèn năng lượng mặt trời phổ thông
    • Đèn led âm đất
    • Đèn Dân Dụng
    • Linh Kiện Đèn Led
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Giới thiệu chung về Công ty Trần Phú
    • Tầm nhìn – Sứ mệnh – Giá trị cốt lõi của CTy Trần Phú
    • Hệ thống Chi nhánh
    • Hồ sơ năng lực và catelogue sản phẩm.
  • Sản phẩm
    • Đèn Pha Led
    • Đèn đường Led cao áp
    • Đèn Nhà Xưởng
    • Đèn Sân Vườn Cảnh Quan
    • Cột Đèn Đường – Sân vườn
    • Linh Kiện Đèn Led
  • DỰ ÁN
  • Tin tức
  • Liên hệ
Home / Linh Kiện Đèn Led / Tăng phô
Xem giỏ hàng “Chip Epistar” has been added to your cart.
Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC
145.000 ₫
In stock
145.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-30W-C900-MPC, Nguồn DONE 30W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-30W-C900-MPC
Công suất Max  32.4W
Điện áp vào AC: 100-277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 20-36V
Dòng điện ra 900mA
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 104.5 x 30 x 20.5mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Xem nhanh
Chip đổi màu
Chi tiết
Xem nhanh
Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Mua hàng
Chống sét Done
Mua hàng
Chip Bridgelux Inside SMD 50W
Chi tiết
Chống sét Poland
Nguồn PL Dimming 65W