Nguồn DONE 150W, DL-150W-V38A-MAP
Liên hệ
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-150W-V38A-MAP, Nguồn DONE 150W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-150W-V38A-MAP
Công suất 120-150W
Điện áp vào AC: 100~277V
Điện áp ra DC: 20~38V
Dòng điện đầu ra 2.7 – 5.0A
Hệ số công suất > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Chống sét 6KV/15KV
Kích thước 186 x 60 x 38.5mm
Tuổi thọ 50.000h
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Nguồn DONE 150W, DL-150W-V38A-MAP chính hãng sử dụng lắp ráp cho đèn công suất cao, mức độ làm việc lớn như các dòng đèn pha LED, đèn đường LED hay đèn xưởng LED công nghiệp.
Mục lục
  • 1 Đặc điểm DRIVER:
  • 2 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Đặc điểm DRIVER:
  • Chất liệu: Vỏ nhôm chống va đập. –
  • Bên trong gồm tụ điện, bộ chuyển đổi dòng, lớp keo đặc chống nước.
  • Dây dẫn chống nước tiêu chuẩn IP67, chất lượng quốc tế EU, KC,Rohs ..v…v..
  • Thiết kế: nhỏ gọn, tiện lợi, dễ dàng thi công lắp đặt, công suất đa dạng.
  • Bảo vệ suy giảm dưới 180V, khi điện áp giảm xuống dưới 180V và tiếp tục giảm thì khi đó công suất đầu ra của trình điều khiển cũng sẽ giảm theo đảm bảo driver không bị hoạt động quá mức.
  • Với những trình điều khiển không có tính năng này khi điện áp giảm xuống dưới 180V công suất đầu ra vẫn được giữ nguyên vì vậy sẽ xảy ra tình trạng quá tải cho các linh kiện bên trong, nếu thời gian lâu sẽ gây ra cháy nổ các linh kiện bên trong dẫn đến hỏng trình điều khiển.
Xem nhanh
Chống sét Poland
150.000 ₫
Mua hàng
Xem nhanh
Nguồn DONE 30W, DL-30W-C600-MPC
145.000 ₫
Mua hàng
Nguồn Dly
Chống sét PL SP1
Chip PL Lumileds 50W
Chi tiết
Nguồn Done MP
Chi tiết
Nguồn Done DL-300-L
-29%