Nguồn DONE 105W, DL-105W-V38A-MAP
430.000 ₫
In stock
430.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-105W-V38A-MAP, Nguồn DONE 105W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-105W-V38A-MAP
Công suất 75-105W
Điện áp vào AC: 100~277V
Điện áp ra DC: 20~38V
Dòng điện đầu ra 1.9 – 3.5A
Hệ số công suất > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Chống sét 4KV/6KV
Kích thước 164 x 53 x 31mm
Tuổi thọ 50.000h
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Nguồn DONE 105W, DL-105W-V38A-MAP chính hãng sử dụng lắp ráp cho đèn công suất cao, mức độ làm việc lớn như các dòng đèn pha LED, đèn đường LED hay đèn xưởng LED công nghiệp.
Mục lục
  • 1 Đặc điểm DRIVER:
  • 2 Khuyến cáo khi sử dụng:
Đặc điểm DRIVER:
  • Chất liệu: Vỏ nhôm chống va đập.
  • Bên trong gồm tụ điện, bộ chuyển đổi dòng, lớp keo đặc chống nước.
  • Dây dẫn chống nước tiêu chuẩn IP67, chất lượng quốc tế EU, KC,Rohs ..v…v..
  • Thiết kế: nhỏ gọn, tiện lợi, dễ dàng thi công lắp đặt, công suất đa dạng.
Khuyến cáo khi sử dụng:
  • Không sử dụng nguồn cho với chip có điện áp thấp hơn. –
  • Khi lắp đặt cần đảm bảo an toàn về điện khi thao tác. –
  • Kiểm tra kỹ đầu dây trước khi đấu điện.
  • Đầu vào 220V.AC được ký hiệu (InPut AC)
  • Đầu ra OutPut có dây màu đỏ ( Điện áp +) và màu đen (điện áp).
  • Hiện tượng phá hỏng, gây nổ và nhảy át khi đấu nhầm.
  • Khi đấu nhầm đầu ra của thiết bị với điện áp đầu vào 220V hiện tượng phát tiếng nổ và đánh lửa xảy ra, các thiết bị tự động bảo vệ như Atomat, Cầu chì được kích hoạt hoạt động, hệ thống điện lưới có thể bị tắt do thiết bị an toàn được kích hoạt.
  • Cần tháo bỏ chắc chắn Driver ra khỏi vị trí đấu trước khi cấp điện, đóng Atomat trở lại.
  • Bộ đổi nguồn Done Drive tiêu chuẩn IP67 được đổ keo kín vì thế không thể phục hồi.
  • Hãy cắt bỏ dây vào ra và bỏ rác đúng quy định.
Related products
-29%
Xem nhanh
Chip Epistar
Mua hàng
Xem nhanh
Nguồn Done MP
Chi tiết
Chip PL Lumileds 50W