Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-100W-V143P-MXG, Nguồn DONE 100W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-100W-V143P-MXG
Công suất 100W
Điện áp vào AC: 120-277V  ~ 50/60Hz
Điện áp ra DC: 71~143V, 0.5~1.05A
Hệ số công suất 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 153 x 63 x 32mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Nguồn DONE MXG dimmer 5 cấp công suất 100W model DL-100W-V143P-MXG hay tăng phô, chấn lưu đèn led được sử dụng chuyển đổi điện áp từ nguồn điện lưới xoay chiều sang dải điện DC cho đèn led sử dụng. Nguồn đèn led DONE DL-100W-V143P-MXG dim 5 cấp, là thiết bị được nhập khẩu trực tiếp có chứng nhận CO, CQ đầy đủ.
Mục lục
  • 1 Mô tả sản phẩm:
  • 2 Dimming 5 cấp cho các lợi ích sau:
Mô tả sản phẩm:
Dimming 5 cấp cho các lợi ích sau:
  • Giảm lượng tiêu thụ điện năng – tránh lãng phí năng lượng.
  • Giúp tiết kiệm tiền điện nhiều hơn nữa.
Xem nhanh
Nguồn Dly
110.000 ₫
Mua hàng
Xem nhanh
Nguồn DONE 30W, DL-30W-C900-MPC
145.000 ₫
Mua hàng
Chip PL Lumileds 50W
Chi tiết
Chip Philips SMD 50W
Chi tiết
Nguồn led 200W DONE, DL-200W-V58A-MAP
Liên hệ
Nguồn PL Dimming 100W
Chip TF
Nguồn Done DL-300-L
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Đèn âm nước hình chữ nhật UW11 1.092.000 ₫ – 2.100.000 ₫
  • Đèn âm cầu thang mặt Inox vuông 189.000 ₫
  • Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC 160.000 ₫
  • Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG Liên hệ