Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-100W-V143P-MXG, Nguồn DONE 100W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-100W-V143P-MXG
Công suất 100W
Điện áp vào AC: 120-277V  ~ 50/60Hz
Điện áp ra DC: 71~143V, 0.5~1.05A
Hệ số công suất 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 153 x 63 x 32mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Nguồn DONE MXG dimmer 5 cấp công suất 100W model DL-100W-V143P-MXG hay tăng phô, chấn lưu đèn led được sử dụng chuyển đổi điện áp từ nguồn điện lưới xoay chiều sang dải điện DC cho đèn led sử dụng. Nguồn đèn led DONE DL-100W-V143P-MXG dim 5 cấp, là thiết bị được nhập khẩu trực tiếp có chứng nhận CO, CQ đầy đủ.
Mục lục
  • 1 Mô tả sản phẩm:
  • 2 Dimming 5 cấp cho các lợi ích sau:
Mô tả sản phẩm:
Dimming 5 cấp cho các lợi ích sau:
  • Giảm lượng tiêu thụ điện năng – tránh lãng phí năng lượng.
  • Giúp tiết kiệm tiền điện nhiều hơn nữa.
Xem nhanh
Chống sét Done
75.000 ₫
Mua hàng
Xem nhanh
Chip TF
60.000 ₫ – 80.000 ₫
Chi tiết
Chip Philips SMD 50W
Chi tiết
Nguồn Dly
Mua hàng
Chip PL 3030 50W
Chống sét PL SP1
-29%
Chip Epistar
Chip Bridgelux Inside SMD 50W