Nguồn DONE 50W, DLC-50W-1A35-MP màu đen
160.000 ₫
In stock
160.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DLC-50W-1A35-MP màu đen, Nguồn DONE 50W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DLC-50W-1A35-MP-đen
Công suất Max 50W
Điện áp vào AC: 100-277V AC 50/60Hz
Điện áp ra DC: 18-36V
Nhiệt độ hoạt động -25 đến 60 độ C
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 08.5 x 37.5 x 28.5mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Nguồn DONE 50W, DLC-50W-1A35-MP
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Miêu tả sản phẩm
  • 5 KHUYẾN CÁO:
  • 6 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Miêu tả sản phẩm
  • Vỏ nhôm chống va đập.
  • Bên trong gồm tụ điện, bộ chuyển đổi dòng, lớp keo đặc chống nước.
  • Dây dẫn chống nước tiêu chuẩn IP68, chất lượng quốc tế CE, KC,Rohs ..v…v..
  • Thiết kế: nhỏ gọn, tiện lợi, dễ dàng thi công lắp đặt, công suất đa dạng.
KHUYẾN CÁO:
Không sử dụng nguồn cho với chip có điện áp thấp hơn.
Khi lắp đặt cần đảm bảo an toàn về điện khi thao tác.
Kiểm tra kỹ đầu dây trước khi đấu điện. Đầu vào 220V.AC được ký hiệu (InPut AC).
Đầu ra OutPut (24-36V-DC) có dây màu đỏ ( Điện áp +) và màu đen (điện áp -).
Hiện tượng phá hỏng, gây nổ và nhảy át khi đấu nhầm.
Khi đấu nhầm đầu ra của thiết bị với điện áp đầu vào 220V hiện tượng phát tiếng nổ và đánh lửa xảy ra, các thiết bị tự động bảo vệ như Atomat, Cầu chì được kích hoạt hoạt động, hệ thống điện lưới có thể bị tắt do thiết bị an toàn được kích hoạt.
Cần tháo bỏ chắc chắn Driver ra khỏi vị trí đấu trước khi cấp điện, đóng Atomat trở lại.
Bộ đổi nguồn Done Drive tiêu chuẩn IP67 được đổ keo kín vì thế không thể phục hồi.
Xem nhanh
Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC
Mua hàng
Xem nhanh
Chống sét Done
Mua hàng
Chip TF
Chi tiết
Chip Philips SMD 50W
Chi tiết
Nguồn DONE 75W, DLC-75W-V108P-MXG
Liên hệ
Chip PL 3030 50W
-29%