Nguồn DONE 50W, DL-50W-C1500-MPC
160.000 ₫
In stock
160.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-50W-C1500-MPC, Nguồn DONE 50W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-50W-C1500-MPC
Công suất Max 54W
Điện áp vào AC: 100-277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 20-36V
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 38 x 120 x 30mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description