Nguồn DONE 30W, DL-30W-C600-MPC
145.000 ₫
In stock
145.000 ₫
Categories: Linh Kiện Đèn Led, Tăng phô Tags: DL-30W-C600-MPC, Nguồn DONE 30W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm DL-30W-C600-MPC
Công suất Max  30.0W
Điện áp vào AC:  100 – 277V – 50/60Hz
Điện áp ra DC 25 – 50V (MAX : 65V)
Dòng điện ra DC 600mA
Hệ số công suất PF > 0.95
Cấp bảo vệ IP67
Kích thước 105 x 32 x 22mm
Bảo hành 2 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
Mục lục
  • 1 Bộ nguồn đèn LED là gì?
  • 2 Thông số rõ ràng, chính xác.
  • 3 Hoạt động ổn định cùng thời gian
  • 4 Liên hệ trực tiếp để có thêm thông tin chi tiết báo giá dự án, đại lý cũng như nhà phân phối
Bộ nguồn đèn LED là gì?
Thông số rõ ràng, chính xác.
Hoạt động ổn định cùng thời gian
Xem nhanh
Chip PL Lumileds 50W
Chi tiết
Xem nhanh
Nguồn Meanwell
Chi tiết
Nguồn DONE 100W, DL-100W-V143P-MXG
Liên hệ
Mua hàng
Nguồn Done MAP
Chip PL 3030 50W