Đèn pha Module chiếu xa TPMODPL 600W
Liên hệ
Công suất Kích thước
250W L683 x W465 x H211mm
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Mã Hàng TPMODPL600W
Driver Nguồn Done / Philips / Optotronic
Chip Led Philips
Quang thông 135 – 160 Lm/W
Điện áp sử dụng 120 – 240 VAC | Max: ~270V | 50 – 60 Hz
Nhiệt độ màu (CRT) 3000 ~ 4500 ~ 6500k
Độ hoàn màu (CRI) ≥70 CRI
Góc chiếu sáng 15 – 30 – 45 – 60 – 90°
Cấp bảo vệ (IP) IP66
Tuổi thọ 60.000h
Vật liệu vỏ Nhôm đúc áp lực cao
Bảo hành 2 -5 năm
Mô tả sản phẩm
  • Description
ĐÈN PHA MODULE TPMODPL
Mục lục
    • 0.1 Đặc điểm đèn pha module TPMODPL
    • 0.2 Ứng dụng của đèn pha module TPMODPL
  • 1 Ưu điểm của đèn pha Module TPMODPL
  • 2 Chính sách bảo hành
    • 2.1 Tại sao nên mua đèn pha LED từ Công ty CP Chiếu sáng Trần Phú
Đặc điểm đèn pha module TPMODPL
  • Thiết kế quai treo chữ U giúp cho việc lắp đặt trở nên linh hoạt hơn.
  • Màu sắc: Vỏ đèn được xử lý sơn tĩnh điện với tone màu đen sang trọng.
  • Thân đèn được chế tạo từ hợp kim nhôm đúc áp lực cao, khả năng chịu lực tốt.
  • Đèn Led SMD siêu sáng chống lóa cho vận động viên thi đấu.
  • Bề mặt bảo vệ hệ thống quang học chính là lớp kính thủy lực an toàn.
Ứng dụng của đèn pha module TPMODPL
  • Thiết bị thường được lắp đặt ở các khu vực ngoài trời
  • Tại các quảng trường, sân vận động, công viên.
  • Khu vực hành lang của các khu trung tâm thương mại.
  • Chất lượng ánh sáng ưu việt
  • Siêu tiết kiệm điện năng
  • Độ bền cực cao
  • An toàn trong quá trình sử dụng
Ưu điểm của đèn pha Module TPMODPL
Chính sách bảo hành
Tại sao nên mua đèn pha LED từ Công ty CP Chiếu sáng Trần Phú
Chúng tôi luôn tự hào về quy trình sản xuất chuyên nghiệp.
  • Tất cả các khâu, các bước đều được kiểm duyệt chặt chẽ.
Ảnh các lọa đèn pha LED
Hệ thống sản phẩm của chúng tôi rất đa dạng về chủng loại, phong phú về hình thức.
  • Ngoài ra, yếu tố công suất cũng được mở rộng.
Xem nhanh
Đèn Pha rọi cẩu 200W – 300W – 400W – 500W – 600W – 800W – 1000W – 1500W
Liên hệ
Mua hàng
-17%
Xem nhanh
Đèn pha led 200W
1.200.000 ₫ 1.000.000 ₫
Mua hàng
đèn pha dày 250w
Đèn pha LED vỏ dày 250W
1.450.000 ₫
-26%
Đèn pha led 100W
Đèn Pha Cầu 400W
Đèn pha led 100W Xám
đèn pha chip SMD 200w
Đèn pha led 200W SMD
-8%
Đèn Pha Cầu 150W
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Đèn pha 100W 280.000 ₫ 250.000 ₫