Mã sản phẩm BULBTRU80W
Công suất 80W
In stock
Đèn LED Bulb trụ 80W
239.000 ₫
Categories: Đèn bóng BULB Phenikaa, Đèn Dân Dụng Tags: Bulb trụ, BULBTRU80W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Kích thước D140mm – H255mm
Thông số điện
Điện áp 150 – 250V
Nguồn điện  220V | 50Hz
Dòng điện 80 mA
Quang thông
9600 Lm
Hiệu suất sáng  120 Lm/W
Tiết kiệm điện năng và chi phí thay sửa
  • Tiết kiệm tới 80% năng lượng tiêu thụ so với đèn huỳnh quang
Ứng dụng
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 40°C
Độ ẩm môi trường 85% RH
Điều khiển từ xa Không
Hiệu ứng chiếu sáng
6500K: Ánh sáng trắng, sắc nét
Xem nhanh
Đèn LED Bulb trụ 12W TR01
40.500 ₫
Mua hàng
Xem nhanh
Đèn LED Panel 300 x 600
Liên hệ
Mua hàng
Đèn LED Bulb tròn 7W CCH3
Đèn LED Bulb tròn 9W A02
Đèn LED Bulb trụ 60W
Đèn LED Bulb tròn 15W A04
Đèn LED Bulb trụ 30W TR03
Đèn LED Bulb tròn 5W A01