Mã sản phẩm BULBTRU60W
Công suất 60W
In stock
Đèn LED Bulb trụ 60W
218.000 ₫
Categories: Đèn bóng BULB Phenikaa, Đèn Dân Dụng Tags: Bulb trụ, BULBTRU60W
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Kích thước D135mm – H238mm
Chip LED Osram
Loại đui (Socket) E27
Cấp bảo vệ IP 2.0
Tuổi thọ 20.000h
Mô tả sản phẩm
  • Description
BÓNG ĐÈN LED BULB
Mục lục
  • 1 Thông số kỹ thuật
    • 1.1 Thông số điện
    • 1.2 Chất lượng ánh sáng
  • 2 Ưu điểm
  • 3 Ứng dụng
  • 4 Tại sao nên mua đèn từ Công ty CP Chiếu sáng Trần Phú
Thông số kỹ thuật
Thông số điện
Điện áp 150 – 250V
Nguồn điện  220V | 50Hz
Dòng điện 80 mA
Tương thích điện từ trường CISPR 15
Loại nguồn Không tách rời
Hệ số công suất 0.5
Chất lượng ánh sáng
Quang thông
7200 Lm
Hiệu suất sáng  120 Lm/W
Ánh sáng màu  Trắng
Nhiệt độ màu 6500K
Hệ số hoàn màu >80
Góc chiếu 200°
Thời gian khởi động <0.5s
Cường độ vùng xanh lam / vàng 0.43
Cường độ vùng xanh lục lam / xanh lam 1.46
Ánh sáng sinh học M/P 0.79
Ưu điểm
Tiết kiệm điện năng và chi phí thay sửa
  • Tiết kiệm tới 80% năng lượng tiêu thụ so với đèn huỳnh quang
  • Đèn có tuổi thọ chiếu sáng lên đến 20.000 giờ tương đương với 7 – 8 năm sử dụng
Độ bền cao
  • Tuổi thọ tương đương 15.000 giờ sử dụng
  • Hay tương đương với 50.000 lần bật tắt
Hệ số hoàn màu cao
Hệ số hoàn màu (CRI) > 80 gần với ánh sáng tự nhiên
Tăng độ nhận biết trung thực của vật khi được ánh sáng chiếu vào.
Thiết kế đơn giản và tương đồng với bóng đèn cũ
Thiết kế và tính năng tương thích với loại đèn truyền thống.
Lắp đặt đơn giản và an toàn.
Hoạt động hầu hết trong mọi điều kiện môi trường thực tế
Sử dụng chiếu sáng và trang trí trong nhà.
Sử dụng chiếu sáng và trang trí ngoài nhà.
Thân thiện với môi trường
Sử dụng vật liệu thân thiện với môi trường.
Các bộ phận linh kiện có thể tái chế.
An toàn trong quá trình sử dụng
Không chứa thủy ngân hoặc các chất có hại cho sức khỏe.
Sử dụng vật liệu nhôm, PC tuyệt đối an toàn.
Sử dụng chip LED OSRAM – chip LED hàng đầu thế giới.
Đạt tiều chuẩn chất lượng sức khỏe, an toàn cho người sử dụng.
Đui E27 phổ biến, dễ lắp đặt, phù hợp với các kiểu dáng (đèn gắn tường hay trần nhà).
Thân thiện với môi trường trong cả quá trình sản xuất và sử dụng.
Giá thành cạnh tranh so với thị trường.
Ứng dụng linh hoạt trong mọi không gian
Chiếu sáng trong và ngoài nhà.
Chiếu sáng trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện…
Ứng dụng
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 40°C
Độ ẩm môi trường 85% RH
Không gian sử dụng Trong nhà
Tính năng Đổi màu Không
Cảm ứng Không
Điều khiển từ xa Không
Hiệu ứng chiếu sáng
6500K: Ánh sáng trắng, sắc nét
Với góc chiếu rộng và độ sáng cao nên có thể chiếu sáng tốt cho những không gian rộng như:
Tại sao nên mua đèn từ Công ty CP Chiếu sáng Trần Phú
  • Hệ thống sản phẩm của chúng tôi rất đa dạng chủng loại, hình thức, công suất, tính năng.
  • Tất cả các sản phẩm đều có mức giá hữu nghị, giá cả hết sức cạnh tranh.
Xem nhanh
Đèn LED Bulb tròn 9W A02 CCH3
49.400 ₫
Mua hàng
Xem nhanh
Đèn LED bóng Bulb TN A02 8W
Liên hệ
Mua hàng
Đèn LED Panel 600×1200
Đèn Led thả trần văn phòng
Chi tiết
Đèn LED Bulb tròn 3W A01S
Đèn LED Bulb tròn 9W A02
Đèn LED Bulb tròn 8W HT A02
Liên hệ
Đèn LED Panel 600×600
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Đèn Pha Chén 200W (hình chữ nhật) 1.500.000 ₫ 1.100.000 ₫