Đèn LED Bulb 50W TR04
165.000 ₫
Mã sản phẩm BULB50WTR04
Công suất 50W
In stock
Đèn LED Bulb 50W TR04
165.000 ₫
Categories: Đèn bóng BULB Phenikaa, Đèn Dân Dụng Tags: Bulb trụ, BULB50WTR04, TR04
  • chieusangtranphu@gmail.com
Thông tin khuyến mại
CHIẾT KHẤU 20 – 50% CHO CÁC CÔNG TRÌNH DỰ ÁN
NHẬN BÁO GIÁ SỚM ĐỂ ĐƯỢC HƯỞNG CÁC CHƯƠNG TRÌNH ƯU ĐÃI
Thông số kỹ thuật
Kích thước D138mm – H220mm
Thông số điện
Điện áp 150 – 250V
Nguồn điện  220V | 50Hz
Dòng điện 15 mA
Quang thông
5350 Lm
Hiệu suất sáng  107 Lm/W
Tiết kiệm điện năng và chi phí thay sửa
  • Tiết kiệm tới 80% năng lượng tiêu thụ so với đèn huỳnh quang
Ứng dụng
Nhiệt độ hoạt động -10°C ~ 40°C
Độ ẩm môi trường 85% RH
Điều khiển từ xa Không
Hiệu ứng chiếu sáng
6500K: Ánh sáng trắng, sắc nét
Xem nhanh
Đèn LED Bulb trụ 30W TR03
Mua hàng
Xem nhanh
Đèn LED Bulb trụ 80W
Mua hàng
Đèn LED Bulb trụ 60W
Đèn LED Bulb tròn 7W CCH3
Đèn LED Panel 300 x 1200
Đèn LED Bulb 20W A05
Đèn LED Bulb trụ 12W TR01
Đèn LED bóng Bulb TN A02 8W
Liên hệ
Công ty CP
Chiếu sáng Trần Phú
Giao hàng
trên toàn quốc
Bảo hành 2 - 5 năm
kể cả cháy nổ
Trụ sở Hà Nội:
Mr. Sơn: 0988.677.686
Ms. Thư: 0977.455.465
Chi nhánh Sài Gòn
Sản phẩm đã xem
  • Đèn đường BRP 392 1.500.000 ₫ – 1.900.000 ₫
  • đèn pha module chip COB 800w Pha Module COB cho sân bóng 1000W 9.500.000 ₫ 8.220.000 ₫
  • Đèn LED chiếu điểm tròn TPSP14 714.000 ₫ – 770.000 ₫
  • Đèn LED Bulb tròn 9W A02 34.000 ₫